A lokacin ƙaddamar da mota, tasirin hasken wuta zai iya haifar da kwarewa mai mahimmanci da kwarewa wanda ke ɗaukar hankalin masu sauraro.A cikin wannan sabon taron ƙaddamar da samfurin mota, an yi amfani da reshe na DLB Kinetic azaman babban siffar hasken fasaha.Kowane sashe na DLB Kinetic reshe tare suna duba ...
DLB Kinetic Lights ya kasance koyaushe yana nuna ƙwarewar sabis ɗin sa ga jama'a.Ba wai kawai za mu iya samar da cikakkiyar mafita ga sanduna, kide-kide da sauran ayyukan ba, za mu iya samar da mafi kyawun ƙirar hasken haske don taro.Wannan lokacin ne...
Ubangijin abubuwan sha yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kulake na dare a Kathmandu don rayuwar dare a Nepal.Hasken wannan mashaya an tsara shi ta hanyar hasken motsi na DLB.Fitowar sanduna matrix strobe sanduna da zoben katako na motsi suna kawo sabon gogewa ga yanayin LOD n ...
DLB kinetic P3 ball sabon samfur ne wanda aka ƙaddamar da shi ta hasken motsin motsi na DLB.Alama ce mai inganci, fasaha mai girma da kyakkyawan bayyanar.DLB ya kammala wannan samfurin motsi da kansa daga ƙira zuwa samarwa.Ƙwararrun ƙirar mu sun shafe watanni da yawa a...
Muna samar da tsarin motsi na hasken wuta na musamman na LED wanda ke ba da damar ingantaccen haɗin haske da motsi.Tsarin motsi na walƙiya shine manufa mai sauƙi kuma mai haske don motsawa sama da ƙasa wani abu mai haske hadewar fasahar hasken wuta tare da fasahar injina.Bugu da ƙari, za mu iya kuma samar da ayyuka na musamman bisa ga buƙatun ku.
Muna da sashen masu zane-zane tare da ƙwarewar ƙirar aikin fiye da shekaru 8. Za mu iya samar da zane-zane, ƙirar wutar lantarki, ƙirar bidiyo na 3D na hasken wuta don aikin ku. .
Muna da ƙwararrun injiniyoyi na tsarin hasken wutar lantarki don sabis na shigarwa akan ayyuka daban-daban.Za mu iya tallafawa injiniyoyi su tashi zuwa wurin aikin ku don shigarwa kai tsaye ko shirya injiniya ɗaya don jagorar shigarwa idan kuna da ma'aikatan gida.
Akwai hanyoyi guda biyu da za mu iya tallafawa shirye-shirye don aikin ku.Injiniyan mu ya tashi zuwa wurin aikin ku don tsara shirye-shiryen kai tsaye don fitilun motsi.Ko kuma mun yi pre-programming don motsi fitilu bisa ƙira kafin jigilar kaya.Muna kuma goyan bayan horar da shirye-shirye kyauta ga abokan cinikinmu waɗanda ke son ƙware da ƙwarewar fitilun motsi a cikin shirye-shirye.